f/4.0
35 mm
1/640
200
  • ความคิดเห็น:

Ricardo Ranguetti (ricardoranguett) 1 เดือน ที่แล้ว

Me Encanta!

John Palacio (johnpalacio) 1 เดือน ที่แล้ว

Muchas gracias Ricardo!!!

Alex Bernardo (alexbernardo) 1 เดือน ที่แล้ว

Fantastica John, la espontaneidad de la novia dejó la foto aún más preciosa

John Palacio (johnpalacio) 1 เดือน ที่แล้ว

Gracias Alex!!! Un gran honor!!

Fabiano Rodriguez (fabianorodriguez) 1 เดือน ที่แล้ว

Wow, amazing!!!

John Palacio (johnpalacio) 1 เดือน ที่แล้ว

Thanks my friend!!

Aleksandr Dubynin (alexandrdubynin) 1 เดือน ที่แล้ว

Cool !

Joaquín Ruiz (JoaquinRuiz) 1 เดือน ที่แล้ว

Preciosa!

Anderson Passini (andersonpassini) 1 เดือน ที่แล้ว

Belas cores, ficou espetacular .

Tanya Bogdan (tbogdan) 1 เดือน ที่แล้ว

Вау! Как всегда круто!!

John Palacio (johnpalacio) 1 เดือน ที่แล้ว

Thanks Tanya!!! A hug!!

Petr Cherchel (pCherchel) 1 เดือน ที่แล้ว

Nice!!

Laurynas Butkevičius (laurynasb) 1 เดือน ที่แล้ว

Top!

Laurynas Butkevičius (laurynasb) 1 เดือน ที่แล้ว

ข้อความถูกลบโดยเจ้าของข้อความ

Danae Soto chang (danaesoch) 1 เดือน ที่แล้ว

Qué hermosa 😍

Viviana Calaon moscova (vivianacalaonm) 1 เดือน ที่แล้ว

Bella!

Miguel angel Padrón martín (Miguelapm) 1 เดือน ที่แล้ว

Gran encuadre crack. Felicidades.

Alessandro Spagnolo (fotospagnolonovo) 1 เดือน ที่แล้ว

Bella!

Dmitriy Romanov (Romanov10) 1 เดือน ที่แล้ว

Perfekt

Hector Salinas (hectorsalinas) 1 เดือน ที่แล้ว

Bella foto John!

Niko Azaretto (NicolasAzaretto) 1 เดือน ที่แล้ว

hermosa

Vladimir Voronin (Voronin) 1 เดือน ที่แล้ว

Стилевое :)

Caragin Mircea (WestMedia) 3 สัปดาห์ ที่แล้ว

nice shot!