Dawid Mazur dawidmazur PRO

เซสซูฟ, โปแลนด์

ผู้เข้ารอบสุดท้ายของ MyWed Award 2020

ในการเสนอชื่อ "งานเลี้ยงฉลองแต่งงาน"

ดีที่สุดของปี
ดีที่สุดของสัปดาห์
บรรณาธิการแนะนำ
ช่างภาพงานแต่งงาน Dawid Mazur (dawidmazur) ภาพเมื่อ 19.10.2020
เพิ่มลงในรายการโปรด
f/1.4
50 mm
1/15s
100
ถ่ายเมื่อ 3 กันยายน 2020

Someone running, someone chillin :D

Irina Selezneva (REmesLOVE) REmesLOVE
9 เดือน ที่แล้ว9 m

кайф

Kseniya Bazderova (kbaz) kbaz
9 เดือน ที่แล้ว9 m

классно

Shahar Vin (shaharvinitsky) shaharvinitsky
9 เดือน ที่แล้ว9 m

wow! very good one!!

Dawid Mazur (dawidmazur) dawidmazur
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Thank You ;)

Grzegorz Nowak (grzegorznowak) grzegorznowak
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Świetne!

Dawid Mazur (dawidmazur) dawidmazur
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Thank You ;)

Łukasz Holisz (HoliszFotografia) HoliszFotografia
9 เดือน ที่แล้ว9 m

dobre ujęcie :)

Dawid Mazur (dawidmazur) dawidmazur
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Dzięki :)

Michał Mach (michalmach) michalmach
9 เดือน ที่แล้ว9 m

👍👍👍👍👍👍

Dawid Mazur (dawidmazur) dawidmazur
9 เดือน ที่แล้ว9 m

💪

Krzysztof Serafiński (serafinski) serafinski
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Świetne zdjęcie !!!

Dawid Mazur (dawidmazur) dawidmazur
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Dziękuję ;)

Leonel Longa (leonellonga) leonellonga
9 เดือน ที่แล้ว9 m

muy buena!

Yumir Skiba (skiba) skiba
9 เดือน ที่แล้ว9 m

how beautifully the movement is conveyed!

Anna Atayan (annaatayan) annaatayan
9 เดือน ที่แล้ว9 m

круто!!!

Tim Demski (timdemski) timdemski
9 เดือน ที่แล้ว9 m

brawo ! zasłużone :)

Ákos Erdélyi (erdelyi) erdelyi
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Nagyon szuper!

Paweł Dłubacz (paulusus) paulusus
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Gratki.. świetne zdjęcie :)

Jorge Mercado (jorgemercado) jorgemercado
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Amazing click, Dawid!!!

Juan Luis Morilla (juanluismorilla) juanluismorilla
9 เดือน ที่แล้ว9 m

This is a important moment. Congrats!

Vera Zenina (verberra) verberra
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Amazing!

Hollie Mateer (mandghollie) mandghollie
9 เดือน ที่แล้ว9 m

This is amazing!

Ekaterina Denisova (EDenisova) EDenisova
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Как на шабаше! Идеальная композиция!

Aleksey Pechenkin (alexpechenkin) alexpechenkin
9 เดือน ที่แล้ว9 m

Great!

Stefano Cassaro (StefanoCassaro) StefanoCassaro
9 เดือน ที่แล้ว9 m

very good

เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียนเพื่อแสดงความคิดเห็น